![](images/counter/3.png)
![](https://www.kutchumpattana.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.kutchumpattana.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.kutchumpattana.go.th/images/counter/d4.png)
![](https://www.kutchumpattana.go.th/images/counter/d1.png)
![](https://www.kutchumpattana.go.th/images/counter/d3.png)
![](https://www.kutchumpattana.go.th/images/counter/d4.png)
![](https://www.kutchumpattana.go.th/images/counter/d0.png)
ออนไลน์ : 14
Gallery :: แก้ไขเหตุรำคาญ บริเวณหน้า 7-ELEVEN
ทั้งหมด 0 แถว : 1
- 1
![](/upload/images/news/05032567%20%E0%B8%A3%E0%B9%89%E0%B8%AD%E0%B8%87%E0%B9%80%E0%B8%A3%E0%B8%B5%E0%B8%A2%E0%B8%99.jpg)
![](/upload/images/news/102255_0.jpg)
![](/upload/images/news/102256_0.jpg)
![](/upload/images/news/102257_0.jpg)
เมื่อวันที่ 5 มีนาคม 2567 กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม ร่วมกับงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย เทศบาลตำบลกุดชุมพัฒนา ลงพื้นที่แก้ไขปัญหาเหตุรำคาญ (เรื่องกลิ่น) บริเวณหน้า 7-ELEVEN โดยวิธีการลอกคลอง ล้างท่อและใช้นำ้หมักอีเอ็ม
วันที่ : 5 มีนาคม 2567 View : 106