![](images/counter/3.png)
![](https://www.kutchumpattana.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.kutchumpattana.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.kutchumpattana.go.th/images/counter/d4.png)
![](https://www.kutchumpattana.go.th/images/counter/d1.png)
![](https://www.kutchumpattana.go.th/images/counter/d3.png)
![](https://www.kutchumpattana.go.th/images/counter/d4.png)
![](https://www.kutchumpattana.go.th/images/counter/d0.png)
ออนไลน์ : 9
Gallery :: กิจกรรมเนื่องในวันคล้ายวันพระบรมราชสมภพ พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศรมหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร วันชาติและวันพ่อแห่งชาติ 5 ธันวาคม 2566
ทั้งหมด 0 แถว : 1
- 1
วันอังคารที่ 5 ธันวาคม 2566 เวลา 07.00 น. เทศบาลตำบลกุดชุมพัฒนาจัดกิจกรรมเนื่องในวันคล้ายวันพระบรมราชสมภพ พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศรมหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร วันชาติและวันพ่อแห่งชาติ โดยมีนายดุสิต สุทธิประภา ปลัดอำเภอ รักษาราชการแทน นายอำเภอกุดชุม เป็นประธานในพิธี โดยมีส่วนราชการ รัฐวิสาหกิจ และภาคประชาชนเข้าร่วมพิธี ฯ ซึ่งจัดขึ้น ณ บริเวณหน้าอาคารสำนักงานเทศบาลกุดชุมพัฒนา
![](/upload/images/1991_0.jpg)
![](/upload/images/1986_0.jpg)
![](/upload/images/1984_0.jpg)
![](/upload/images/1990_0.jpg)
![](/upload/images/1988_0.jpg)
![](/upload/images/S__29106179_0.jpg)
![](/upload/images/S__29106181_0.jpg)
![](/upload/images/S__29106184_0.jpg)
![](/upload/images/S__29106189_0.jpg)
![](/upload/images/S__29106192_0.jpg)
![](/upload/images/S__29106193_0.jpg)
![](/upload/images/1991_0.jpg)
![](/upload/images/1986_0.jpg)
![](/upload/images/1984_0.jpg)
![](/upload/images/1990_0.jpg)
![](/upload/images/1988_0.jpg)
![](/upload/images/S__29106179_0.jpg)
![](/upload/images/S__29106181_0.jpg)
![](/upload/images/S__29106184_0.jpg)
![](/upload/images/S__29106189_0.jpg)
![](/upload/images/S__29106192_0.jpg)
![](/upload/images/S__29106193_0.jpg)
วันที่ : 5 ธันวาคม 2566 View : 254